Blog na Fasaha

  • Menene Ƙarfafan Halaye da Ayyukan Taps na hanyar sadarwa?

    Menene Ƙarfafan Halaye da Ayyukan Taps na hanyar sadarwa?

    A Network TAP (Test Access Points) na'urar hardware ce don kamawa, shiga, da kuma nazarin manyan bayanai waɗanda za a iya amfani da su zuwa cibiyoyin sadarwar kashin baya, cibiyar sadarwar wayar hannu, manyan hanyoyin sadarwa, da cibiyoyin sadarwar IDC.Ana iya amfani dashi don kama zirga-zirgar hanyar haɗin gwiwa, kwafi, tarawa, tacewa ...
    Kara karantawa
  • Yadda ake Ɗauki Traffic Network?Network Tap vs Port Mirror

    Yadda ake Ɗauki Traffic Network?Network Tap vs Port Mirror

    Domin yin nazarin zirga-zirgar hanyar sadarwa, ya zama dole a aika fakitin cibiyar sadarwa zuwa NTOP/NPROBE ko Kayayyakin Tsaro da Kayan Sa ido na Wuta.Akwai mafita guda biyu ga wannan matsalar: Port Mirroring (wanda aka fi sani da SPAN) Network Tap (wanda kuma aka sani da Replication Ta...
    Kara karantawa
  • Me kuke buƙatar sani game da Tsaron Sadarwar Sadarwar?

    Me kuke buƙatar sani game da Tsaron Sadarwar Sadarwar?

    Na'urorin Dillalan Fakitin hanyar sadarwa suna aiwatar da zirga-zirgar hanyar sadarwa ta yadda sauran na'urorin sa ido, kamar waɗanda aka keɓe don sa ido kan ayyukan cibiyar sadarwa da sa ido masu alaƙa da tsaro, su iya aiki da kyau.Siffofin sun haɗa da tace fakiti don gano matakan haɗari, pac...
    Kara karantawa
  • Wadanne Matsaloli ne za a iya Magance ta hanyar Dillalan Fakitin hanyar sadarwa?

    Wadanne Matsaloli ne za a iya Magance ta hanyar Dillalan Fakitin hanyar sadarwa?

    Wadanne matsaloli gama gari ne za a iya magance su ta hanyar Dillalan Fakitin Network?Mun rufe waɗannan iyawar kuma, a cikin aiwatarwa, wasu yuwuwar aikace-aikacen NPB.Yanzu bari mu mai da hankali kan mafi yawan wuraren zafi waɗanda NPB ke magana.Kuna buƙatar Dillalin Fakitin Network inda hanyoyin sadarwar ku...
    Kara karantawa
  • Menene Dillalan Fakitin hanyar sadarwa da Ayyuka a cikin Kayayyakin IT?

    Menene Dillalan Fakitin hanyar sadarwa da Ayyuka a cikin Kayayyakin IT?

    Network Packet Broker (NPB) sauyawa ne kamar na'urar sadarwar da ke girma daga na'urori masu ɗaukar nauyi zuwa 1U da 2U naúrar harsashi zuwa manyan lokuta da tsarin allo.Ba kamar sauyawa ba, NPB baya canza zirga-zirgar zirga-zirgar da ke bi ta kowace hanya sai dai inst…
    Kara karantawa
  • Me yasa Kayan Tsaron ku ke buƙatar amfani da Keɓancewar layi don kare hanyar haɗin ku?

    Me yasa Kayan Tsaron ku ke buƙatar amfani da Keɓancewar layi don kare hanyar haɗin ku?

    Me yasa Mylinking™ Inline Bypass Canjin don kare hanyoyin haɗin yanar gizon ku da kayan aikin kan layi?Mylinking™ Inline Bypass Switch kuma ana kiranta da Inline Bypass Tap, na'urar kariya ce ta hanyar haɗin yanar gizo don gano gazawar da ta fito daga hanyoyin haɗin yanar gizon ku yayin da kayan aiki suka lalace, ...
    Kara karantawa
  • Menene aikin Ketare Na'urar Tsaro ta hanyar sadarwa?

    Menene aikin Ketare Na'urar Tsaro ta hanyar sadarwa?

    Menene Ƙaddamarwa?Ana yawan amfani da Kayan Tsaro na Network a tsakanin cibiyoyin sadarwa biyu ko fiye, kamar tsakanin cibiyar sadarwar ciki da cibiyar sadarwa ta waje.Kayan aikin Tsaro na Network ta hanyar nazarin fakitin cibiyar sadarwa, don tantance ko akwai barazana, bayan p...
    Kara karantawa
  • Menene Network Packet Broker (NPB) ke yi muku?

    Menene Network Packet Broker (NPB) ke yi muku?

    Menene Fakitin Dillali na Network?Dillalin Fakitin hanyar sadarwa da ake magana da shi a matsayin "NPB" na'ura ce da ke Ɗaukarwa, Maimaita da Haɗa layin layi ko waje Traffic Data Network ba tare da Asarar fakiti a matsayin "Packet Broker", sarrafa da isar da Fakitin Dama zuwa Kayan Aikin Dama kamar IDS, AMP, NPM...
    Kara karantawa
  • Menene Canjin Hanyar Hanyar Sadarwar Sadarwar Sadarwar Haɗin Kai Zai iya yi muku?

    Menene Canjin Hanyar Hanyar Sadarwar Sadarwar Sadarwar Haɗin Kai Zai iya yi muku?

    1- Menene Ma'anar Fakitin bugun zuciya?Fakitin bugun zuciya na Mylinking™ Network Tap Bypass Canja tsoho zuwa firam ɗin Ethernet Layer 2.Lokacin tura yanayin haɗin gwiwa na Layer 2 (kamar IPS/FW), ana tura firam ɗin Layer 2 Ethernet kullum, an toshe ko zubar da su.A sama ta...
    Kara karantawa