Mylinking™ Rediyon DRM/AM/FM Mai Ɗaukuwa Bluetooth Mai Kunna USB/TF

ML-DRM-2240

Takaitaccen Bayani:

DRM/AM/FM | Bluetooth | Na'urar kunna USB/TF | AUX a ciki

Mylinking™ DRM2240 Mai Ɗauki DRM/AM/FM Rediyo Bluetooth USB/TF Player rediyo ce mai salo da kyau. Salon ƙira na zamani ya dace da salonka na kanka. Rediyon dijital na DRM mai haske da AM/FM suna ba da amfani da kwanciyar hankali ga nishaɗin yau da kullun. Haɗin kai mai ban sha'awa na mai karɓar cikakken band, kafofin watsa labarai na yawo na Bluetooth, kunna kiɗa da sautunan ɗumi na cike ɗaki ba wai kawai yana ba ka damar bincika tashoshin rediyo iri-iri ba, har ma yana ƙara nishaɗi a rayuwarka ta yau da kullun. Kuna da damar shiga duk saitunan da aka saita, sunayen tashoshi, cikakkun bayanai na shirye-shirye har ma da labaran Journaline akan LCD mai sauƙin karantawa ta hanya mai sauƙi da fahimta. Mai ƙidayar lokaci yana saita rediyonka don kashewa ta atomatik ko farkawa a lokacin da ya dace da kai. Saurari shirye-shiryen rediyo da kuka fi so a duk inda kuke so tare da batirin ciki mai sake caji ko haɗa shi da babban mashin. DRM2240 rediyo ce mai iya canzawa wacce take da sassauƙa ga zaɓin sauraronka.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

bayanin samfurin1
bayanin samfurin1

Mahimman Sifofi

⚫ Rediyon dijital na DRM wanda aka tsara don ƙungiyar AM
⚫ Rediyon dijital na DRM a shirye don ƙungiyar FM
⚫ Rediyon AM/FM
⚫ xHE-AAC audio
⚫ Bluetooth yana watsa kiɗa da kiran waya kyauta
⚫ Mai kunna katin USB da SD
⚫ Rubuta saƙon rubutu da gungurawa
⚫ Ɗaukar gargaɗin gaggawa
⚫ Nunin sunan tashar FM RDS
⚫ Saitattun ƙwaƙwalwar tashar 60
⚫ Daidaita sikanin atomatik
⚫ Aux in
⚫ Yana aiki akan batirin ciki ko adaftar AC

Jin daɗin Sautin Mai karɓar Rediyon DRM Mai Inganci

1. Bayyanar DRM ya karya ƙa'idojin ƙasa na watsa shirye-shirye na gargajiya kuma ya tabbatar da watsa shirye-shirye a yankuna da ƙasashe.

2. Za ku iya samun bayanai daban-daban game da sauti da rubutu, ingancin sauti mai kyau, daidaita tashar rediyo ta atomatik, da kuma jin daɗin ayyukan watsa shirye-shirye iri-iri da aminci.

bayanin samfurin2

Mylinking™ DRM2240 Rediyon DRM/AM/FM Mai Ɗaukuwa Bluetooth Mai kunna USB/TF

Bayani dalla-dalla

Rediyo
Mita FM 65 - 108 MHz
MW 522 - 1710 kHz
SW 2.3 – 26.1 MHz
Rediyo DRM don rukunin AM da FM
Analog AM/FM
Saitattun tasha 60
Simulcast na Dijital/Analog An tallafa
Sauti
Mai magana 3" na maganadisu na waje
Amplifier na sauti Mono 5W
Jakar kunne Sitiriyo 3.5mm
Haɗin kai
Haɗin kai USB, Katin TF, Bluetooth, AUX a ciki
Zane
Girma 122 × 114mm x 188 mm (W/D/H)
Harshe Turanci
Allon Nuni Nunin LCD mai layi biyu haruffa 16
Baturi Batirin Li-ion 3.7V/2200mAH
Adafta Adaftar AC
bayanin samfurin3
bayanin samfurin4
bayanin samfurin5

Bayanan da aka ƙayyade na iya canzawa ba tare da sanarwa ba.
Mitar rediyo na iya bambanta dangane da ƙa'idodin da suka shafi.
An ba da lasisin aikin jarida ta Fraunhofer IIS, dubawww.journalline.infodon ƙarin bayani.

Menene DRM?

DRM tana nufin Digital Radio Mondiale kuma ita ce hanyar watsa sauti ta dijital a Indiya da sauran ƙasashe da yawa da za a bi kamar Rasha, Indonesia, Pakistan, Romania, Afirka ta Kudu ko Ostiraliya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi