Module Transceiver na Mylinking™ SFP+ LC-SM 1310nm 10km
ML-SFP+SX 10Gb/s SFP+ 1310nm 10km LC Single-Mode
Siffofin Samfur
● Yana goyan bayan ƙimar bit 11.3Gb/s
● Duplex LC connector
● Sawun ƙafar SFP+ mai zafi
● Mai watsa DFB 1310nm mara sanyaya, mai gano hoto na PIN
● Ana amfani da haɗin 10km SMF
● Ƙarfin wutar lantarki, <1W
● Sadarwar Sadarwar Dijital Diagnostic Monitor
● Ƙaƙwalwar gani mai dacewa ga IEEE 802.3ae 10GBASE-LR
● Ƙaddamar da haɗin wutar lantarki zuwa SFF-8431
● Yanayin aiki:
Kasuwanci: 0 zuwa 70 ° C Masana'antu: -40 zuwa 85 °C
Aikace-aikace
● 10GBASE-LR/LW a 10.3125Gbps
● 10G Fiber Channel
● CPRI da OBSAI
● Sauran hanyoyin haɗin kai
Zane na Aiki
Cikakkar Matsakaicin Mahimman Kima
Siga | Alama | Min. | Max. | Naúrar | Lura |
Samar da Wutar Lantarki | Vcc | -0.5 | 4.0 | V | |
Ajiya Zazzabi | TS | -40 | 85 | °C | |
Danshi mai Dangi | RH | 0 | 85 | % |
Lura: Danniya fiye da matsakaicin madaidaicin ƙima zai iya haifar da lalacewa ta dindindin ga mai ɗaukar hoto.
Babban Halayen Aiki
Siga | Alama | Min. | Buga | Max. | Naúrar | Lura |
Adadin Bayanai | 9.953 | 10.3125 | 11.3 | Gb/s | ||
Samar da Wutar Lantarki | Vcc | 3.13 | 3.3 | 3.47 | V | |
Kawo Yanzu | Icc5 |
| 300 | mA | ||
Yanayin Yanayin Aiki. | Tc | 0 | 70 | °C | ||
TI | -40 | 85 |
Halayen Lantarki (TOP(C) = 0 zuwa 70 ℃, TOP(I) = -40 zuwa 85 ℃, VCC = 3.13 zuwa 3.47V)
Siga | Alama | Min. | Buga | Max. | Naúrar | Lura |
Mai watsawa | ||||||
Daban-daban shigar da bayanai | Farashin VINPP | 180 | 700 | mVpp | 1 | |
Canjawa Kashe Wutar Lantarki | VD | VCC-0.8 | Vcc | V | ||
Canza Wutar Lantarki | VEN | Vee | Wani +0.8 | |||
Input bambanci impedance | Rin | 100 | Ω | |||
Mai karɓa | ||||||
Daban-daban fitarwa na bayanai | Wato, pp | 300 | 850 | mVpp | 2 | |
Lokacin tashi da lokacin faɗuwa | Ta, Tf | 28 | Ps | 3 | ||
LOS ya tabbatar | VLOS_F | VCC-0.8 | Vcc | V | 4 | |
LOS ba a tabbatar ba | VLOS_N | Vee | Wani +0.8 | V | 4 |
Lura:
1. Haɗa kai tsaye zuwa fil ɗin shigar da bayanan TX. AC hadawa daga fil zuwa Laser direban IC.
2. A cikin 100Ω bambancin ƙarewa.
3.20 - 80%. An auna tare da Hukumar Gwajin Yarda da Module da tsarin gwajin OMA. Amfani da jerin hudu na 1 da hudu na 0 a cikin PRBS 9 madadin karbabbe ne.
4. LOS buɗaɗɗen kayan tattarawa. Ya kamata a ja sama tare da 4.7kΩ - 10kΩ akan allon mai masaukin baki. Aiki na yau da kullun shine dabaru 0; hasarar sigina dabara ce 1.
Halayen gani (TOP(C) = 0 zuwa 70 ℃, TOP(I) = -40 zuwa 85 ℃,VCC = 3.13 zuwa 3.47V)
Siga | Alama | Min. | Buga | Max. | Naúrar | Lura |
Mai watsawa | ||||||
Tsawon Tsayin Aiki | λ | 1290 | 1310 | 1330 | nm | |
Ave. ikon fitarwa (An kunna) | PAVE | -6 | 0 | dBm | 1 | |
Ratio na Yanke Yanayin Gefe | SMSR | 30 | dB | |||
Rabon Kashewa | ER | 4 | 4.5 | dB | ||
Faɗin sikirin RMS | Δλ | 1 | nm | |||
Lokacin tashi/faɗuwa (20% ~ 80%) | Tr/Tf | 50 | ps | |||
Hukuncin watsawa | TDP | 3.2 | dB | |||
Hayaniyar Ƙarfin Dangi | RIN | -128 | dB/Hz | |||
Fitar Idon gani | Yarda da IEEE 0802.3ae | |||||
Mai karɓa | ||||||
Tsawon Tsayin Aiki | 1270 | 1600 | nm | |||
Hankalin mai karɓa | PSEN2 | -14.4 | dBm | 2 | ||
Yawaita kaya | PAVE | 0.5 | dBm | |||
LOS Tabbatar | Pa | -30 | dBm | |||
LOS De-sarrafawa | Pd | -18 | dBm | |||
LOS Hysteresis | Pd-Pa | 0.5 | dB |
Bayanan kula:
1. Matsakaicin adadin wutar lantarki bayanai ne kawai, ta IEEE 802.3ae.
2. An auna a BER ƙasa da 1E-12, baya zuwa baya. Tsarin ma'auni shine PRBS 231-1tare da mafi munin ER=4.5@10.3125Gb/s.
Ma'anar Pin Da Ayyuka
Pin | Alama | Suna/Bayyana |
1 | GASKIYA [1] | Filin watsawa |
2 | Tx_FAULT [2] | Laifin watsawa |
3 | Tx_DIS [3] | Kashe mai watsawa. Ana kashe fitarwar Laser akan babba ko a buɗe |
4 | SDA [2] | 2-waya Serial Interface Data Line |
5 | SCL [2] | 2-waya Serial Interface Clock Line |
6 | MOD_ABS [4] | Module Babu. An kafa a cikin module |
7 | RS0 [5] | Ƙididdigar Zaɓi 0 |
8 | RX_LOS [2] | Asarar alamar sigina. Logic 0 yana nuna aiki na yau da kullun |
9 | RS1 [5] | Darajar Zaɓa 1 |
10 | GASKIYA [1] | Ƙasar Mai karɓa |
11 | GASKIYA [1] | Ƙasar Mai karɓa |
12 | RD- | Mai karɓa ya Juya DATA. AC Haɗe |
13 | RD+ | Mai karɓar DATA ya fita. AC Haɗe |
14 | GASKIYA [1] | Ƙasar Mai karɓa |
15 | VCCR | Samar da wutar lantarki |
16 | VCCT | Samar da wutar lantarki |
17 | GASKIYA [1] | Filin watsawa |
18 | TD+ | Mai watsa DATA a cikin AC Haɗe |
19 | TD- | Mai watsawa da Juya DATA a cikin AC Haɗe |
20 | GASKIYA [1] | Filin watsawa |
Bayanan kula:
1. Module kewaye ƙasa an ware daga module chassis ƙasa a cikin module.
2. Ya kamata a ja sama tare da 4.7k - 10k ohms a kan hukumar gudanarwa zuwa ƙarfin lantarki tsakanin 3.15Vand 3.6V.
3. Tx_Disable lambar shigarwa ce tare da 4.7 kΩ zuwa 10 kΩ ja zuwa VccT a cikin tsarin.
4. Mod_ABS an haɗa shi zuwa VeeT ko VeeR a cikin tsarin SFP+. Mai watsa shiri na iya jan wannan tuntuɓar har zuwa Vcc_Host tare da resistor a cikin kewayon 4.7 kΩ zuwa 10 kΩ. Mod_ABS an tabbatar da "High" lokacin da tsarin SFP+ ba ya nan a jiki daga ramin runduna.
5. RS0 da RS1 sune abubuwan shigarwar module kuma an ja su ƙasa zuwa VeeT tare da> 30 kΩ resistors a cikin module.
Serial Interface don ID da Digital Diagnostic Monitor
SFP+SX transceiver yana goyan bayan ka'idar sadarwar serial na waya 2 kamar yadda aka ayyana a cikin SFP+ MSA. Daidaitaccen ID na SFP+ yana ba da dama ga bayanin ganowa wanda ke bayyana iyawar mai aikawa, daidaitattun musaya, masana'anta, da sauran bayanai. Bugu da ƙari, wannan SFP+ transceivers yana ba da ingantaccen tsarin sa ido na dijital na dijital, wanda ke ba da damar samun dama ga sigogin aiki na na'ura na ainihi kamar zazzabi mai ɗaukar hoto, halin yanzu na Laser, ƙarfin gani da aka watsa, karɓar wutar gani da wutar lantarki ta transceiver. Hakanan yana bayyana tsarin nagartaccen tsarin ƙararrawa da tutocin faɗakarwa, wanda ke faɗakar da masu amfani da ƙarshen lokacin da takamaiman sigogin aiki ke wajen masana'anta da aka saita na al'ada.
SFP MSA yana bayyana taswirar ƙwaƙwalwar ajiya mai 256-byte a cikin EEPROM wanda ke samun damar yin amfani da siginar siriyal mai waya 2 a adireshin 8-bit 1010000X (A0h), don haka saitin sa ido na asali yana amfani da adireshin 8-bit (A2h), don haka asali ma'anar taswirar žwažwalwar ajiya na ID serial ya kasance baya canzawa. Ana nuna tsarin taswirar ƙwaƙwalwar ajiya a Table1.
Tebur 1. Taswirar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Dijital (Takamaiman Bayanin Filin Bayanai)
Ƙayyadaddun Bincike na Dijital
Ana iya amfani da masu karɓar SFP+SX a cikin tsarin runduna waɗanda ke buƙatar ko dai a ciki ko na waje da aka ƙididdige ƙididdigar dijital.
Siga | Alama | Raka'a | Min. | Max. | Daidaito | Lura |
Yanayin zafin jiki | DTemp-E | ºC | -45 | +90 | ±5ºC | 1,2 |
Transceiver wadata ƙarfin lantarki | DVoltage | V | 2.8 | 4.0 | ± 3% | |
Mai watsa son zuciya halin yanzu | DBias | mA | 2 | 80 | ± 10% | 3 |
Ƙarfin fitarwa mai watsawa | DTx-Power | dBm | -7 | +1 | ± 2dB | |
Matsakaicin ikon shigar da mai karɓa | DRx-Power | dBm | -16 | 0 | ± 2dB |
Bayanan kula:
1. Lokacin aiki temp. = 0 ~ 70 ºC, kewayon zai zama min = -5, Max = +75
2. Ciki auna
3. Daidaiton Tx bias current shine 10% na ainihin halin yanzu daga direban laser zuwa laser.
Da'irar Interface Na Musamman
Nasihar Tace Mai Ba da Wuta
Lura:
Ya kamata a yi amfani da inductors tare da juriya na DC na ƙasa da 1Ω don kiyaye ƙarfin da ake buƙata a fil ɗin shigarwar SFP tare da ƙarfin samar da wutar lantarki na 3.3V. Lokacin da aka yi amfani da hanyar sadarwar tacewa da aka ba da shawarar, toshe mai zafi na SFP transceiver module zai haifar da inrush halin yanzu wanda bai wuce 30mA ba fiye da tsayayyen ƙimar jihar.