Taɓa hanyar sadarwa ta Mylinking™ ML-TAP-2401B

16*GE 10/100/1000M BASE-T tare da 8*GE SFP, matsakaicin 24Gbps, Kewaya

Takaitaccen Bayani:

Taɓawar hanyar sadarwa ta Mylinking™ na ML-TAP-2401B tana da ƙarfin sarrafawa har zuwa 24Gbps. Ana iya amfani da ita azaman raba haske, damar yin madubi ko jerin hanyoyin haɗin lantarki guda 8 a cikin layi. Tana goyan bayan matsakaicin ramuka 8 * GE SFP da tashoshin wutar lantarki na GE 16 *; Ramin SFP yana goyan bayan na'urorin gani na Gigabit guda ɗaya/yanayi da yawa da na'urorin lantarki na Gigabit cikin sassauƙa. Kowace hanyar sadarwa na iya tallafawa aikin shigarwa/fitarwa na zirga-zirga; A cikin yanayin layi, hanyar sadarwa ta lantarki ta gigabit tana ɗaukar ƙirar karya mai hankali ta hana walƙiya; Ana iya saita hanyoyin sadarwa ta Ethernet na ciki 1G a cikin yanayin layi ko yanayin madubi, kuma ana iya tura su cikin sassauƙa bisa ga buƙatun mai amfani.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

1- Bayani

  • Cikakken na'urar kamawa ta hanyar sadarwa ta gani mai amfani da tashoshin BASE-T guda 16 * GE 10/100/1000M, da kuma ramukan 8* GE SFP
  • Cikakken na'urar Gudanar da Jadawalin Bayanai (aikin Rx/Tx duplex)
  • Cikakken na'urar sarrafawa da sake rarrabawa (bandwidth mai juyawa biyu 24Gbps)
  • Kamawa da karɓar bayanan hanyar haɗi daga wurare daban-daban na abubuwan cibiyar sadarwa
  • Tallafi da karɓar bayanai daga hanyoyin sadarwa daban-daban daga maɓallan hanyar sadarwa na sauyawa
  • An tallafawa ɗaukar fakitin da ba a iya tantancewa ba, ganowa, bincike, taƙaitawa a kididdiga da kuma yiwa alama
  • An tallafa masa don aiwatar da babban fakitin da ba shi da mahimmanci na jigilar zirga-zirgar Ethernet, yana tallafawa duk nau'ikan yarjejeniyoyi na fakitin Ethernet, da kuma aslo 802.1q/q-in-q, IPX/SPX, MPLS, PPPO, ISL, GRE, PPTP da sauransu.
  • Tallafin jigilar fakiti mai inganci don sa ido kamar Binciken BigData, Binciken Yarjejeniyar Yarjejeniya, Binciken Sigina, Binciken Tsaro, Gudanar da Haɗari da sauran buƙatun zirga-zirgar hanyar sadarwa
  • Binciken kama fakiti na ainihin lokaci, gano tushen bayanai, da sauransu.
bayanin samfurin1

ML-TAP-2401B

Sabuwar hanyar Mylinking™ Network Traffic Replication Aggregator Tap tana fitar da bayanai kyauta kamar su siyan zirga-zirga, tara zirga-zirga, rage zirga-zirga da daidaita kaya don hanyoyin haɗin Gigabit Ethernet. Wannan hanyar haɗa hanyoyin sadarwa ta famfo da aka gina a cikin injin kwarara zuwa yanayin dabarun, yayin da kama kwararar hanyar sadarwa ta TAP ta gargajiya ta cika, duk za a iya haɗa su a layi ɗaya kuma a tura zirga-zirgar tashar jiragen ruwa ta SPAN. Dangane da dabarun sarrafawa masu sassauƙa, kwafi, ko tarawa, yana iya tura nau'ikan zirga-zirga daidai, don biyan duk nau'ikan kayan aikin tsaro na cibiyar sadarwa, nazarin yarjejeniya, da nazarin sigina, kamar sa ido kan zirga-zirgar hanyar sadarwa ko buƙatun tura tsaro.

2- Tsarin Tsarin Toshe

bayanin samfurin2

3- Ka'idar Aiki

bayanin samfurin3

4- Ƙwarewar Sarrafa Zirga-zirga Mai Hankali

bayanin samfurin

Kwamfutar ASIC Chip Plus TCAM
24Gbps ikon sarrafa zirga-zirga mai wayo

bayanin samfurin1

Kama zirga-zirgar GE
Tashoshin BASE-T guda 16*GE 10/100/1000M, da tashoshin GE SFP guda 8*GE, sarrafa duplex na Rx/Tx, har zuwa 24Gbps Mai karɓar Bayanan Zirga-zirga a lokaci guda, don Samun Bayanan hanyar sadarwa, sarrafawa mai sauƙi

Bayanin samfurin (2)

Kwafi na zirga-zirgar hanyar sadarwa
Fakitin da aka kwafi daga tashar jiragen ruwa 1 zuwa tashoshin jiragen ruwa na N da yawa, ko kuma tashoshin jiragen ruwa na N da yawa da aka tattara, sannan aka kwafi zuwa tashoshin jiragen ruwa na M da yawa

Bayanin samfurin (3)

Tarin Zirga-zirgar Hanyar Sadarwa
Fakitin da aka kwafi daga tashar jiragen ruwa 1 zuwa tashoshin jiragen ruwa na N da yawa, ko kuma tashoshin jiragen ruwa na N da yawa da aka tattara, sannan aka kwafi zuwa tashoshin jiragen ruwa na M da yawa

Bayanin samfurin (4)

Rarraba Bayanai da Kalmomi
Rarraba bayanai masu shigowa daidai kuma ya watsar ko ya tura ayyukan bayanai daban-daban zuwa ga fitarwa iri-iri bisa ga ƙa'idodin da mai amfani ya riga ya ayyana.

Bayanin samfurin (5)

Tace Fakitin Cibiyar sadarwa
Daidaitawar tace fakitin L2-L7 mai goyan baya, kamar SMAC, DMAC, SIP, DIP, Sport, Dport, TTL, SYN, ACK, FIN, filin nau'in Ethernet da ƙimarsa, lambar yarjejeniyar IP, TOS, da sauransu. Kuma an goyi bayan haɗakar ƙa'idodin tacewa masu sassauƙa.

bayanin samfurin

Ma'aunin Load
Tsarin Hash mai goyan bayan ma'aunin nauyi da tsarin raba nauyi bisa ga halaye na L2-L7 Layer don tabbatar da cewa tashar jiragen ruwa tana fitar da zirga-zirgar zirga-zirgar ma'aunin nauyi

Bayanin samfurin (6)

Wasan UDF
Na goyi bayan daidaita kowane filin maɓalli a cikin baiti 128 na farko na fakiti. Na keɓance Ƙimar Kashewa da Tsawon Filin Maɓalli da Abubuwan da ke ciki, da kuma ƙayyade manufar fitar da zirga-zirga bisa ga tsarin mai amfani

bayanin samfurin2

Aikin Wayo na BYPASS
Maɓallin Haɗi da aka Tallafa da kuma Maɓallin Haɗi da aka Tallafa
ba da damar kayan aiki masu yawa da tsarin hanya, cimma saurin sauya zirga-zirga, rage lokacin dawo da gazawar hanyar sadarwa yadda ya kamata, da kuma haɓaka amincin hanyar sadarwa don kiyaye matsayin hanyar haɗin Ethernet Port Link ba tare da ɓata ba.

Bayanin samfurin (15)

Dandalin Sarrafa Haɗaɗɗen
Tallafin dandamalin sarrafa ganuwa na mylinking™

Bayanin samfurin (16)

Tsarin Wutar Lantarki Mai Sauri 1+1 (RPS)
Tsarin Wutar Lantarki Mai Sauƙi Biyu Mai Tallafawa 1+1

5- Taɓa Tsarin Aikace-aikacen Mylinking™ na yau da kullun

5.1Aikin Taɓa Wayar Hannu na Mylinking™ Network: Haɗawa da Haɗawa da SafeSwitch (kamar yadda ke ƙasa)

bayanin samfurin4

5.2 Aikace-aikacen Shigar da Taɓawa ta Hanyar Sadarwa ta Mylinking™ (kamar yadda ke ƙasa)

bayanin samfurin5

5.3 Aikace-aikacen Samun damar Haɗin Mylinking™ Network Tap (kamar yadda ke ƙasa)

bayanin samfurin 6

5.4 Mylinking™ Network Tap Keɓancewa Aikace-aikacen Kula da Zirga-zirga (kamar yadda ke ƙasa)

bayanin samfurin7

6- Bayani dalla-dalla

Sigogin Aiki na Mylinking™ Network Tap NPB/TAP

Haɗin hanyar sadarwa Tashoshin Wutar Lantarki na GE

Tashoshi 16*10/100/1000M TUSHE-T

SFP Ramummuka

Tashoshin jiragen ruwa na GE SFP guda 8, suna tallafawa GE Optical/Lantarki Module

Yanayin turawa Yanayin layi

tallafi mafi girman hanyoyi/hanyoyi 8 *10/100/1000M Yanayin BASE-T na ciki

Shigarwar sa ido ta SPAN

tallafi matsakaicin shigarwar 23*SPAN

Sa ido Fitowar

goyon bayan matsakaicin fitarwa na sa ido na 23*

Ayyuka

Jimlar hanyoyin sadarwa na QTY

Tashoshi 24

Iyawar aiwatar da saurin layi

24Gbps

Kwafi/tarawa/ rarrabawa/ turawa / Tacewa

An tallafa

Yanayin layi da kuma sa ido kan SPAN

An tallafa

Tarin Zirga-zirga Sama/Ƙasa

An tallafa

Kula da zirga-zirgar sama/ƙasa

An tallafa

Rarrabawa bisa ga gano zirga-zirga

An tallafa

Rarrabawa da Tacewa bisa ga IP / yarjejeniya / tashar jiragen ruwa Gano zirga-zirgar tubs guda biyar

An tallafa

Tantancewar dubawa guda ɗaya watsa zare

An tallafa

Tallafawa 'yancin kai na Ethernet encapsulation

An tallafa

Aikin TSAYE (Yanayin layi)

An tallafa

Lokacin sauya BYPASS (Yanayin layi)

< 50ms

Jinkirin Gefen Cibiyar Sadarwa

< 100ns

LinkReflect (Yanayin layi)

An tallafa

Babu walƙiya idan aka kunna/kashe wuta

An tallafa

Gudanar da Cibiyar sadarwa ta CONSOLE

An tallafa

Gudanar da Cibiyar Sadarwa ta IP/WEB

An tallafa

Gudanar da Cibiyar Sadarwa ta SNMP V1/V2C

An tallafa

Gudanar da Cibiyar sadarwa ta TELNET/SSH

An tallafa

Tsarin Yarjejeniyar SYSLOG

An tallafa

Aikin tabbatar da mai amfani Tabbatar da kalmar sirri bisa ga sunan mai amfani

Wutar Lantarki (Tsarin Wutar Lantarki Mai Sauri 1+1-RPS)

Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima

AC110-240V/DC-48V (Zaɓi ne)

Mitar wutar lantarki da aka ƙima

50HZ

Matsayin shigarwar da aka ƙima

AC-3A / DC-10A

Ƙarfin aiki mai ƙima

100W

Muhalli

Zafin Aiki

0-50℃

Zafin Ajiya

-20-70℃

Danshin Aiki

10%-95%, Ba ya haɗa da ruwa

Saitin Mai Amfani

Tsarin Na'ura

RS232 hanyar sadarwa, 9600, 8, N, 1

Tabbatar da kalmar sirri

tallafi

Tsawon Rak

Sararin rak (U)

1U 485mm*44.5mm*350mm

7- Bayanin Umarni

Taɓa hanyar sadarwa ta ML-TAP-1201B mylinking™ @
Tashoshin BASE-T guda 4*GE 10/100/1000M, da kuma tashoshin GE SFP guda 8*GE, matsakaicin 12Gbps

Taɓa hanyar sadarwa ta ML-TAP-1601B mylinking™ @
Tashoshin BASE-T guda 8*GE 10/100/1000M, da kuma tashoshin GE SFP guda 8*GE, matsakaicin 16Gbps

Taɓa hanyar sadarwa ta ML-TAP-2401B mylinking™ @
Tashoshin BASE-T guda 16*GE 10/100/1000M, da kuma tashoshin GE SFP guda 8*GE, matsakaicin 24Gbps

FYR: Gudanar da Bayanan Bayanai game da Zirga-zirgar Hanyar Sadarwa

1- Don Tushen Bayanai

•Saye: SPAN/Splitter

• Matsayi Mai Alaƙa: XX Switch, XX Internet Link, XX Rack Matsayi

• Tsarin Yanar Gizo Mai Alaƙa

2- Don Rarraba Abubuwan da ke Cikin Bayanai

•Ra'ayin Abubuwan Kasuwanci, Haɗa Kasuwanci/Sabis

• Tsarin Rarraba Bayanai yana da alaƙa da Abubuwan Kasuwanci

•Bayanin Dabarun Sarrafa Bayanai

• Yankan Bayanan

• Kwafi na Bayanai

• Rufe Bayanan

3- Don Abubuwan da ke Fita daga Bayanai

• Don sarrafa bayanai game da na'urar fitarwa ta hanyar zirga-zirga - IDS/Audit/NPM/APM

• Kula da bayanai game da wurin da na'urar ke nufi (Ɗakin Injin XX/Matsayin Rack/Matsayin Fitarwa)

4- Don Matsayin Gabaɗaya

• Matsayin Zirga-zirgar Shiga/Fitarwa/Haɗin Intanet Kulawa Mai Haɗaka

•Babban allo mai sassauƙa don nuna bayanan zirga-zirga (Matsayin Saye/Matsayin Fitarwa Yanayin Zirga-zirga, Tsawon Fakiti & Rarraba Nau'i)

• Sa ido kan yanayin zirga-zirgar ababen hawa da aka haɗa


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi