Tsarin Sadarwa na Walkie Talkie Tsarin Sadarwa na Bluetooth Mai Inganci

ML-HI-P15

Takaitaccen Bayani:

Ayyuka

1. Matsakaicin nisan intercom zai iya kaiwa mita 1200, yana tafiya cikin sauƙi kuma cikin sauƙi.

2. Ci gaban guntu na Qualcomm QCC3003. Bluetooth 5.0.

3. Mutane 2 za su iya yin magana a ainihin lokaci a cikin cikakken duplex a lokaci guda.

4. Wayar hannu don amsa kira, kunna kiɗan MP3, kunna GPS. Aikin rediyon FM da aka gina a ciki.

5. tare da aikin rage hayaniya na CVC.

6. Matsayin hana ruwa shiga: IP67.

7. Yana goyan bayan na'urori guda biyu da za a haɗa su a lokaci guda, tare da haɗa su da kuma haɗa su da yawancin samfuran da ke kasuwa.

8. Raba kiɗa, raba kyawun hawa.

9. Taimako don haɗa rediyon PTT mai sarrafa walkie-talkie ta hanyar adaftar da layin K.

10. Danna maɓallin don shiga yanayin gwajin kai na masana'anta, zaka iya aiki akan gano maɓallan.

11. Taimakawa haɓaka software, mai sauƙin keɓancewa.

12. Batirin mai ƙarfin mAh 800, tsarin amfani da wutar lantarki mai ƙarancin yawa, ƙarfin batirin na tsawon awanni 15 yana sauraron kiɗa/amsa kira.

13. Kayan ado masu launuka biyar, kyauta don maye gurbinsu.

14. Belun kunne masu ƙarfi na sitiriyo masu inganci suna kawo ainihin jin daɗin kiɗa.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ƙwararrunmu sune ƙananan farashi, ƙungiyar tallace-tallace masu ƙarfi, ƙwararrun QC, masana'antu masu ƙarfi, ayyuka masu inganci da samfura don Tsarin Sadarwa na Tsarin Sadarwa na Tsarin Sadarwa na China Walkie Talkie Bluetooth Intercom, Muna ƙoƙarin samun cikakken haɗin gwiwa tare da masu siyayya na gaskiya, cimma sabon sakamako mai kyau tare da abokan ciniki da abokan hulɗa masu mahimmanci.
Ƙwararrunmu sune ƙananan farashi, ƙungiyar tallace-tallace masu ƙarfi, ƙwararrun QC, masana'antu masu ƙarfi, ayyuka masu inganci da samfura donKwalkwali na China da Bluetooth IntercomShugaban da dukkan membobin kamfanin suna son samar da kayayyaki da ayyuka na ƙwararru ga abokan ciniki, kuma suna maraba da haɗin gwiwa da dukkan abokan cinikin gida da na waje don samun kyakkyawar makoma.

Bayani dalla-dalla

1. Bluetooth: 5.0V, Qualcomm QCC3003 Chipset
2. Ginannen 3.7V
3. Kewayon watsawa (Hz): 2.4 GHz
4. Batirin lithium 800mAh, sanarwar murya mai ƙarancin ƙarfi
5. Lokacin jira: awanni 300
6. Lokacin tattaunawa: awanni 15
7. Tallafin bayanin martaba: A2DP + EDR
8. Tallafawa Siri: eh
9. Zafin aiki: -20 ~ 45 ℃
10. Babban kayan: ABS

Alamar kasuwanci Ana tallafawa OEM Kayan Aiki ABS
Samfuri PFakiti ɗaya 15 Zaɓuɓɓukan Launi Rawaya, fari, kore, ja, shuɗi
Suna Kwalkwalin Sadarwa Matsakaicin kudin shiga (MOQ) Guda 1
Chipset Qualcomm QCC3003 Yanayin aiki 1200M
Lokacin Aiki awanni 16 Amfani Hawan Babur

Bayanin Shiryawa

Kunshin guda ɗaya:
Girman akwati: 17×3×7cm,
jimlar nauyi: 350g
Adadin akwatunan da aka saba amfani da su: 48 sets/piece
Girman akwati ɗaya: 51×51×30cm
Nauyin cikakken akwati guda ɗaya: 16.8kg; jimlar nauyi: 18kg

Marufi biyu:
Girman akwati: 21×17×7cm,
jimlar nauyi: 610g
Adadin akwatunan da aka saba amfani da su: Sets 28/guda
Girman akwati ɗaya: 51×51×30cm
Nauyin nauyi na akwati ɗaya: 17kg; jimlar nauyi: 18kg

Jerin Shiryawa

1 * Bluetooth Intercom
1 * Na'urar kai ta sitiriyo
1 * Tushen shigarwa
1 * Murfin baya na ƙarfe
2 * Ƙofar soket mai hexagon M4
1 * Kebul na bayanai na USB
1 * Sukuridi
4 * Takardar ado mai launi (fari, ja, shuɗi da kore)
1 * Littafin Umarni

Ƙwararrunmu sune ƙananan farashi, ƙungiyar tallace-tallace masu ƙarfi, ƙwararrun QC, masana'antu masu ƙarfi, ayyuka masu inganci da samfura don Tsarin Sadarwa na Tsarin Sadarwa na Tsarin Sadarwa na China Walkie Talkie Bluetooth Intercom, Muna ƙoƙarin samun cikakken haɗin gwiwa tare da masu siyayya na gaskiya, cimma sabon sakamako mai kyau tare da abokan ciniki da abokan hulɗa masu mahimmanci.
Babban Kamfanin Sadarwa na Kwalkwali na China da Bluetooth Intercom, Shugaban da dukkan membobin kamfanin suna son samar da kayayyaki da ayyuka na ƙwararru ga abokan ciniki, kuma suna maraba da haɗin gwiwa da dukkan abokan cinikin gida da na waje don samun kyakkyawar makoma.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi